DHD Zentrum Khai giảng lớp A1 tiếng Đức siêu tốc vào các buổi chiều hàng ngày từ thứ 2, 03.11.2014 Xem thêm thông tin tại đây

Love Message starboo send a message to all : E muốn mua sách Studio D A1-->B1.Ai giúp em với yenwa send a message to all : có a c nào rảnh hông.Cho e xin thỉnh giáo ít ngữ pháp Đức với huongvl send a message to all : EM MUỐN DU HỌC ĐỨC THÌ P LÀM THẾ NÀO Ạ? Dat.Tu.Di send a message to all : Xin chào cả nhà ạ :D Hồng Minh send a message to Tom S : Vì em nhớ anh.... Đơn giản thế thôi. Ami27 send a message to all : Chúng ta sẽ đến được nơi muốn đến ! Let's go :x TDTuTyll send a message to adsfasdf : hello hotaru76 send a message to all : Mọi người cho e hỏi Học viện quân y tiếng Đức là gì ạ? để e còn điền vào hồ sơ :( Zinly send a message to Zinly : hallo, có ai ko polarbear41 send a message to thjchgjbuoj : Viele Danke!! :D thjchgjbuoj send a message to polarbear41 : 16h chìu nay tại khách sạn NewEpoch 120 cmt8 polarbear41 send a message to all : Cho mình hỏi hội thào du học đức tại tp hcm diễn ra vào khoảng thời gian nào vậy? Thanks thjchgjbuoj send a message to all : mai có ai dự định đi hội thảo du học Đức ở cmt8 ko? Hong Quang send a message to all : Hallo moi nguoi, minh o Berlin , co ai o Berlin ko lam quen cai nhe Callahan send a message to all : cuối tuần vui vẻ mọi người :3 ngoạp ngoạp :3 ny ngo send a message to all : mem nào sắp tới học khoá du học 30/09 ở Goethe HCM thì vào topic mình mới lập làm quen trước nha ny ngo send a message to all : ngủ ngon nha cả nhà! lienvit send a message to all : Gửi về Việt Nam đầy nắng và gió của biển.......gửi về bố mẹ những yêu thương...... lienvit send a message to all : thế là trong diễn đàn không có ai ở Áo hoặc ở Vienna ư? tìm người kết bạn khó vầy :(( lienvit send a message to all : có Bác nào ở bên Áo không? ở Vienna thì càng tốt, cho em làm quen cái nào <3 <3 lienvit send a message to all : tuần mới tốt lành, may mắn nào!!!! Trang ger send a message to all : Hallo!! mình là mem mới :)) sltd send a message to all : chào ngày mới tốt lành Hbest send a message to all : tìm anh chị e nào học ìnormatik để trao đổi kinh nghiệm :)) sltd send a message to all : tìm bạn cùng bay giữa tháng 8 từ hà nôi - berlin cho vui =) sltd send a message to all : mai lên đại sứ quán xin visa có bạn nào đi cùng cho vui không =) thuatdl send a message to all : Cuối tuần vui vẻ canh_kaka send a message to Hạnh Lux : em yêu ad :)) và chúc mọi người cuối tuần vui vẻ và mát mẻ, ai ôn APS pm tớ nhé :x vanquan send a message to all : môn khó nhất trên 5 rồi nhé các bác. chúc các sinh viên đức tương lai thi tốt .:P Linhcfc send a message to all : Gửi chút nắng nóng của VN sang Đức :))). Hạnh Lux send a message to Bé Như Chun : Cảm ơn em yêu nhiều nhé. Hôm qua anh ngủ rất ngon <3 Bé Như Chun send a message to Hạnh Lux : chúc anh yêu ngủ ngon <3 Bé Như Chun send a message to all : chúc mọi người buổi tối mát mẻ vui vẻ ` v ` Hạnh Lux send a message to all : Chúc anh chị em cuối tuần vui vẻ Cauutbentre send a message to Hạnh Lux : Chuc tất cả mọi người có nhiều niềm vui, page của chúngg ta ngày càng phát triển bigdream send a message to all : Tôi iu các bạn !! thuatdl send a message to all : Chúc các bạn, các anh chị em SVVN ở Đức học tốt và thành đạt cao ạ :) Hoa Biển send a message to all : Muộn rùi! muộn rùi!!....Chúc cả nhà ngủ ngon!!! Đức_ấm áp, VN_mát mẻ!!!! <3 <3 angelo142 send a message to all : mem mới lới tới phới chào cả nhà là tà phà =)))))))) Hoa Biển send a message to all : Mem mới xin chào cả nhà. Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ!! ^^ ducvudinh send a message to kiyomi91 : minh o nürnberg ne maihubt send a message to all : tìm người yêu kiyomi91 send a message to all : Hức..có bạn nào ở Nurnberg k vầy :(( Làm tourguide choa mình với...Sắp tự kỉ cấp độ cao ùi =(( Hạnh Lux send a message to kiyomi91 : Đơn giản lắm. Ở đây toàn FA mà. Ví dụ như anh nè :( kiyomi91 send a message to all : Muốn tìm 1 ng để iu iu :( Laina send a message to Huong Nguyen : Cố lên bà!!! Sẽ đậu sẽ đậu!!! Huong Nguyen send a message to Laina : cầu trời cầu phật cho tui đậu coi bà Laina..chờ hoài ko thấy..hồi hộp quá đi :(( ruby_ngoc send a message to ruby_ngoc : cố lên, sẽ ổn....sẽ ổn. dũng cảm bước về phía trước Triệu Nhật send a message to yen : sao em không trả lời tin nhắn của anh???:( Andrew Nguyen send a message to all : muốn có người để yêu yêu Hungpm send a message to meomapmap : Hix đói quá :(, tuyển vợ bé. Mong muốn: Vợ bé luôn có Lust để dọn nhà + nấu cơm cho chồng =)) yen send a message to all : Chúc cả nhà có những ngày cuối tuần vui vẻ!<3<3<3 yen send a message to all : Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!!!<3 Vịt Con send a message to all : Chúc cả nhà mình có một kì nghỉ lễ thật vui vẻ và ấm áp. Frohe Ostern! Laina send a message to all : Frohe Ostern!!!! Tìm đc nhiều trứng thỏ nhé!!! Laina send a message to Laina : Tôi ơi.. đừng ốm nhé!!! HtD_Phuong send a message to Hạnh Lux : Một ngày vui <3 Laina send a message to : ôi chồng hờ dám cưới vợ bé trước khi rước vợ cả nha.... send a message to Huong Nguyen : gửi vợ bé :* send a message to Laina : gửi vợ cả :* Huong Nguyen send a message to Laina : Thui đi ngủ...bùn ngủ rùi =)) Laina send a message to Hạnh Lux : Admin cố lên!!! Yoyoyo!!! :D Laina send a message to : La là lá la... trời trong xanh, đất trong xanh ^^ Huong Nguyen send a message to : I looked at your fare… my heart jumped all over the place. Khi nhìn anh, em cảm giác tim em như loạn nhịp. Laina send a message to Huong Nguyen : Vui há!!! Huong Nguyen send a message to : ich liebe dich, nicht weil Du etwas Besonderes bist, sondern weil du meinem Herzen besondere Gefühle bringst. Callahan send a message to all : chúc chị em thi Miss may mắn :)) Hạnh Lux send a message to all : Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ và thoải mái trên diễn đàn SINHVIENDUC.ORG

Hình ảnh bánh sinh nhật đẹp nhất thế giới

Lượt xem: 21,903
  1. Hạnh Lux

Hạnh Lux Admin Staff Member

banh sinh nhat dep nhat

hình ảnh bánh sinh nhật đẹp

banh sinh nhat

banh kem sinh nhat

banh sinh nhat dep nhat

hinh anh banh sinh nhat dep nhat the gioi

Sưu tầm
    Nhận tư vấn, hướng dẫn làm hồ sơ du học đức từ A đến Z giá rẻ, đảm bảo. Xem thêm thông tin tại đây
  2. hoanghac

hoanghac New Member

xinh thế này có cũng không ăn
  3. 123456789

123456789 Member

đang đêm, xem mấy cái hình này, đói kinh đi đc ấy
  4. lananhle

lananhle New Member

hi,
    Bánh đẹp quá , sắp sinh nhật anh mình J, phải gửi link cho anh mới được J)