Tìm thí sinh dự thi ZD ở ĐH Hà Nội

Thảo luận trong 'Tìm người'

1. 8
    6
    3
    Zyklon

Zyklon New Member

Chào cả nhà, em vừa lỡ mất dịp thi ZD ở Goethe hôm 21/2, nên giờ lại phải chuyển hướng sang thi ở ĐH Hà Nội. Mà trường ĐH Hà Nội lại yêu cầu phải có đủ thí sinh đăng kí thì họ mới làm đề và tổ chức thi. Thế nên hiện giờ em muốn hỏi xem, liệu có anh chị em nào muốn thi ZD không, để bọn em đủ người tham dự. Một số thông tin cho mọi người:

Số lượng thí sinh tham dự: 5 người trở lên, càng nhiều thì tổng tiền chia ra càng nhỏ :) nghe thiên hạ đồn thổi là 6tr/ bộ đề, nếu có tầm 10 người thì mỗi người 600k :-bd
    Thời gian thi: sau khi đủ người đăng kí, trường sẽ tổ chức thi sau khoảng 1 tuần, ngày thi sẽ được sắp xếp để phù hợp nhất cho tất cả mọi người. Thi sau khoảng 1 tuần là để trường có thời gian mở lớp luyện thi (không bắt buộc phải đi đâu), tiền nong thì tính riêng nên em cũng không rõ :|
    Giá trị bằng: ĐH Hà Nội sẽ cấp bằng của Áo, khác một chút so với viện Goethe cấp bằng của Đức. Nhưng theo các bậc tiền bối thì 2 bằng giá trị ngang nhau trong việc đăng kí vào Uni (nếu không thì mọi người thử vào Uni định học rồi hỏi cho chắc, không lại bảo thằng em xui dại :))

Ai còn thắc mắc gì pm em, em sẽ cố hết sức. Còn ai muốn trực tiếp hỏi ĐH Hà Nội thì cứ đến trường, vào khoa ngôn ngữ đến phòng 519 có các thầy tư vấn cho :) em xin hết

hoabachhophoilamgi thích bài này.
  2. 8
    6
    3
    Zyklon

Zyklon New Member

À quên mất, ở topic cũ em đã câu kéo được 2 chị nữa rồi. Nếu các chị mà đọc được thì vào điểm danh lại để em đếm đầu người ;)

hoilamgi thích bài này.
  3. 18
    7
    3
    hoilamgi

hoilamgi New Member

cho t một suất nha.mà c để lại sdt đi cho dễ liên lạc;)

4. 18
    7
    3
    hoilamgi

hoilamgi New Member

sdt t là 0978740246:)

5. 1
    2
    3
    hoabachhop

hoabachhop New Member

Thật vậy hả cậu? t cũng vừa bị lỡ mất đợt thi ở viện Goethe, cũng tính thi thử ở đh HN nhưng vẫn chưa hỏi thầy, nếu chi phí như cậu nói thì cậu cố gắng tìm thêm người nhé, cho tớ 1 xuất, có j liên lạc vs t ngay nhé, t tìm thêm bạn thi. sdt của t là 01684934694

Zyklonhoilamgi thích bài này.
  6. 18
    7
    3
    hoilamgi

hoilamgi New Member

cố gắng tìm thêm người đi các bạn:D

7. 50
    64
    18
    ananas

ananas Member

hi bạn. mình hồi trước cũng làm như bạn nên muốn nhắc bạn một chút thế này:

Bằng trên ĐH HN có 2 loại nhé, một là do Áo, hai là sẽ do trường ĐH HN cấp.
    Đợt thi do Áo cũng là hạn chế, và cũng có lịch cụ thể, theo kế hoạch đang hoàng, chứ không tự phát đâu.
    Theo những gì bạn bảo, sợ rằng bạn giống mình hồi trước, tức là cũng nhận bằng chỉ có dấu ĐH HN, chẳng có thông tin nào trên Urkunde liên quan tới Áo cả.
    Có thể bây giờ đã khác trước, chỉ có thêm chút thông tin cho bạn tham khảo.
    Dù sao thì chứng chỉ B1 của ĐH HN bạn có thể xin học bình thường, như mình đã thành công.

Chúc bạn làm thủ tục thuận lợi.

hoilamgiZyklon thích bài này.
  8. 8
    6
    3
    Zyklon

Zyklon New Member

cám ơn bạn nhiều. để mình tìm đến ĐH Hà Nội hỏi chi tiết lại xem :)

hoilamgi thích bài này.