Tài liệu [Box] Bộ Deutsch Üben Taschentrainer - Hueber - Topic update thường xuyên

Các bạn muốn mình up lên host nào?

• Total voters
    104
Minh Nghi
Trả lời: 66

Dương Vũ

bạn up lại bằng Fshare được không. Box mình không xem được hết. Vielen Dank! ^^

Dương Vũ

Achtung!

S-Mod
Staff member
Topic super toll quá! :byebye:
Nhưng mà mình down link Box nó đã báo out of bandwidth rồi :((
???
The user hosting this content is out of bandwidth.

Minh Nghi

Well-Known Member
Topic super toll quá! :byebye:
Nhưng mà mình down link Box nó đã báo out of bandwidth rồi :((
???
The user hosting this content is out of bandwidth.

Link vẫn sống mà bác. Em thấy Box vẫn thống kê mỗi link có gần 40 lượt down mà. Bác thử trình duyệt khác hoặc đổi ip xem, chứ em cũng không có leech đc sang host khác :(

Achtung!

S-Mod
Staff member
Link vẫn sống mà bác. Em thấy Box vẫn thống kê mỗi link có gần 40 lượt down mà. Bác thử trình duyệt khác hoặc đổi ip xem, chứ em cũng không có leech đc sang host khác :(

Chẳng hiểu sao em bị thế bác ạ :|
Em thử nhiều file rồi, toàn hiện mỗi lên thế này, xong đến lúc bấm Download thì Out of bandwidth :( đã đổi trình duyệt

Attachments

• Screen Shot 2013-07-12 at 10.11.25 PM.png
    Screen Shot 2013-07-12 at 10.11.25 PM.png
    571.7 KB · Đọc: 30

Minh Nghi

Well-Known Member

Mình đã nói rõ ở #1 là mình chỉ có thể up ở 1 host và đã cho các bạn tick vào poll để trưng cầu theo số đông. Mình không thể up cùng 1 lúc 2 host vì topic sẽ đc update thường xuyên vào cuối tuần nên mình không có đủ thời gian để leech sang tất cả các host mà các bạn muốn down. Mình cũng không rõ bạn xem chế độ preview pdf của box hay là download về bị lỗi nhưng mình đã bổ sung ở #1 là các bạn nên tạo 1 acc free của box thì sẽ down đc bình thường.

oOoSamoOo

S-Mod
Staff member
Mình đã nói rõ ở #1 là mình chỉ có thể up ở 1 host và đã cho các bạn tick vào poll để trưng cầu theo số đông. Mình không thể up cùng 1 lúc 2 host vì topic sẽ đc update thường xuyên vào cuối tuần nên mình không có đủ thời gian để leech sang tất cả các host mà các bạn muốn down. Mình cũng không rõ bạn xem chế độ preview pdf của box hay là download về bị lỗi nhưng mình đã bổ sung ở #1 là các bạn nên tạo 1 acc free của box thì sẽ down đc bình thường.

Ở đây bạn là người sai rồi nhé =))
Người ta down ko được ko phải vì người ta mà là do bạn.
Vì là acc Free nên Bandwith của bạn cho người ta down có giới hạn. Bạn phải nâng cấp lên thì người ta mới down dc.

Bây giờ bạn thử add nick Box của mình vào cái thư mục thử:
sau đó thì mình sẽ down được: samyhanna1995@gmail.com