Tài liệu [Box] Bộ Deutsch Üben Taschentrainer - Hueber - Topic update thường xuyên

Các bạn muốn mình up lên host nào?

• Total voters
    104
Minh Nghi
Trả lời: 66

Minh Nghi

Well-Known Member
Ở đây bạn là người sai rồi nhé =))
Người ta down ko được ko phải vì người ta mà là do bạn.
Vì là acc Free nên Bandwith của bạn cho người ta down có giới hạn. Bạn phải nâng cấp lên thì người ta mới down dc.

Bây giờ bạn thử add nick Box của mình vào cái thư mục thử:
sau đó thì mình sẽ down được: samyhanna1995@gmail.com

Mình đã add thêm 1 Viewer nữa bằng địa chỉ email đã update thêm ở #1 cho tất cả các bạn trong 4room rồi nhé. Bác Achtung cũng thử lại xem.

Bác cho em 1 gợi ý về sách nào luyện từ vựng cho người mới bắt đầu học tốt tốt với :D Cỡ A1-A2-B1 ấy ạ
Em có lên mạng xem đc cuốn này
Hueber | Shop/Katalog | dt.üb.Taschentr, Wortsch. Grundst. A1-B1
Nhưng tìm mãi ko có PDF :smile: (có vẻ nó hợp với nhu cầu của em) nhờ bác "úm ba la" tìm giúp em 1 bản với. Xin đa tạ bác :byebye:

Hmmm, hiện giờ thì em không có cuốn này nhưng ở #1 cũng có vài cuốn Wortschatz cho A1 mà bác. Không hiểu bọn Hueber hết ý tưởng hay sao mà đẻ ra nhiều cuốn cứ na ná nhau thế :))

Minh Nghi

Well-Known Member
Ở đây bạn là người sai rồi nhé =))
Người ta down ko được ko phải vì người ta mà là do bạn.
Vì là acc Free nên Bandwith của bạn cho người ta down có giới hạn. Bạn phải nâng cấp lên thì người ta mới down dc.

Bây giờ bạn thử add nick Box của mình vào cái thư mục thử:
sau đó thì mình sẽ down được: samyhanna1995@gmail.com

Mình đã add thêm 1 Viewer nữa bằng địa chỉ email đã update thêm ở #1 cho tất cả các bạn trong 4room rồi nhé. Bác Achtung cũng thử lại xem.

Bác cho em 1 gợi ý về sách nào luyện từ vựng cho người mới bắt đầu học tốt tốt với :D Cỡ A1-A2-B1 ấy ạ
Em có lên mạng xem đc cuốn này
Hueber | Shop/Katalog | dt.üb.Taschentr, Wortsch. Grundst. A1-B1
Nhưng tìm mãi ko có PDF :smile: (có vẻ nó hợp với nhu cầu của em) nhờ bác "úm ba la" tìm giúp em 1 bản với. Xin đa tạ bác :byebye:

Hmmm, hiện giờ thì em không có cuốn này nhưng ở #1 cũng có vài cuốn Wortschatz cho A1 mà bác. Không hiểu bọn Hueber hết ý tưởng hay sao mà đẻ ra nhiều cuốn cứ na ná nhau thế :))

Achtung!

S-Mod
Staff member

Em log vào bằng tài khoản bác ghi và down đc rồi :beauty: vielen Dank bác, toàn sách xịn ah nha

Hbest

The user hosting this content is out of bandwidth. Bạn ơi,lại hiện vậy r up lại đi,down= nick cũng k đc

Hạnh Lux

Admin
Staff member
Hay anh chuyển sang dùng VPS 400 GB cho các chú up trực tiếp lên Host của diễn đàn nhé. Giá không đắt lắm. Anh có thể lo được nhưng mà anh ngại quản lý lắm. Mấy cái này anh ko có kinh nghiêm quản lý nên cũng ngại :(

Hbest

cái này e k rành lắm,nếu vậy thì đc quá.Thấy mấy 1 forum kites.vn toàn up file utorren chưa thấy die link nào mà hình như upload cũng free:D

Minh Nghi

Well-Known Member
Hay anh chuyển sang dùng VPS 400 GB cho các chú up trực tiếp lên Host của diễn đàn nhé. Giá không đắt lắm. Anh có thể lo được nhưng mà anh ngại quản lý lắm. Mấy cái này anh ko có kinh nghiêm quản lý nên cũng ngại :(

Em nghĩ là thay vì dùng cái đó thì mình nên mua tài khoản VIP của các host Vietnam hơn, kiểu Fshare hay Mega gì đó thì tốt hơn. À mới là ý kiến nhất thời của em nên việc này anh cứ để em suy nghĩ thế nào cho ổn nhất rồi thảo luận tiếp :))

cái này e k rành lắm,nếu vậy thì đc quá.Thấy mấy 1 forum kites.vn toàn up file utorren chưa thấy die link nào mà hình như upload cũng free:D
Vì mình đang ở Đức, và cũng nhiều bạn khác cũng thế nên việc chia sẻ các tài liệu hiện còn đang được xuất bản như thế này qua torrent là rất nguy hiểm cho bọn mình nên vấn đề này coi như ko khả thi :D

ncl

File tài liệu "der, die, das" thì down về nhưng mở nó báo lỗi. Không biết có bác nào gặp trường hợp như mình?

File Schwierige Woerter thì chỉ có cái bìa, không thấy nội dung.