Xin Zu STK Frankfurt

quynhchi2610
Trả lời: 4
Tình hình là em định xin zu để thi STK Frankfurt nhưng em sợ bảng điểm năm nhất em hơi kém + điểm tốt nghiệp môn văn + anh k được cao do em dân khối A thì k được cấp Zu. Có anh chị nào từng xin zu ở đây có thể cho em lời khuyên không ạ?
Và với cả cho em hỏi là em muốn xin để được thi Auf nhiều STK thì xin luôn tại Việt Nam hay sang đó rồi mới xin ạ?
Em cảm ơn nhiều ạ❤️

Trung Nhân

Bạn phải xin APS trước, rồi sau đó khi có được APS và B1 rồi bạn mới gửi qua Đức xin Zu. Hồ sơ xin Zu thì tuỳ trường, bạn phải lên web trường coi. Bạn có thể xin nhiều Zu ở đây, nhưng lấy ra 1 Zu để xin visa. Rồi qua đó bạn muốn đi thi ở đâu thì đi

troll

Member
Xin zu STK đâu cần học đại học nhỉ. Điểm tốt nghiệp cũng chẳng quan trọng lắm đâu, cứ mạnh dạn mà gửi. Xin zu nhiều thì cách nào cũng được.

quynhchi2610

Bạn phải xin APS trước, rồi sau đó khi có được APS và B1 rồi bạn mới gửi qua Đức xin Zu. Hồ sơ xin Zu thì tuỳ trường, bạn phải lên web trường coi. Bạn có thể xin nhiều Zu ở đây, nhưng lấy ra 1 Zu để xin visa. Rồi qua đó bạn muốn đi thi ở đâu thì đi
Mình cảm ơn nhé
Xin zu STK đâu cần học đại học nhỉ. Điểm tốt nghiệp cũng chẳng quan trọng lắm đâu, cứ mạnh dạn mà gửi. Xin zu nhiều thì cách nào cũng được.
Chắc mình cứ gửi đi vậy:)))